นายฮิโระโนะริ คิริว (กลาง แถวแรก) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บมจ.โตเกียวมารีนประกันภัย(ประเทศไทย) นำพนักงานจิตอาสา คู่ค้า และ ตัวแทน ทำกิจกรรม “โตเกียวมารีนประกันภัย รักษ์น้ำ รักษ์ป่า รักต้นน้ำลำธาร” ร่วมกับ สมาคมภูมินิเวศพัฒนาอย่างยั่งยืน ต่อเนื่องเป็นปีที่ 13
![](http://www.thaimlmnews.com/wp-content/uploads/2019/11/EFC97EA2-60A5-40DB-AB01-A516842462A8-300x200.jpeg)
![](http://www.thaimlmnews.com/wp-content/uploads/2019/11/295BEC8E-AAA9-445B-98A6-B628E922CDB5-300x200.jpeg)
ณ ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาอมก๋อยอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อำเภอ อมก๋อย จังหวัดเชียงใหม่ สร้างฝายต้นน้ำลำธาร จัดเตรียมกล้าไม้ สนับสนุนการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติอย่างยั่งยืน พร้อมมอบอุปกรณ์กีฬาให้แก่เด็กนักเรียน โรงเรียน บ้านตุงลอยเร็วๆนี้