บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) หรือ SENA บริษัทผู้พัฒนาอสังหาริมทรัพย์ จัดประชุมสามัญผู้ถือหุ้นประจำปี 2567 นำโดย นายวิเชียร รัตนะพีระพงศ์ (กลาง) ประธานกรรมการบริษัทและกรรมการอิสระ, นายไชยยศ เหมะรัชตะ (ที่ 3 จากซ้าย) ประธานกรรมการตรวจสอบและกรรมการอิสระ, นายธีรวัฒน์ ธัญลักษณ์ภาคย์ (ที่ 3 จากขวา) กรรมการและประธานเจ้าหน้าที่บริหาร, ผศ.ดร.เกษรา ธัญลักษณ์ภาคย์ (ที่ 2 จากขวา) กรรมการและกรรมการผู้จัดการ พร้อมด้วยคณะกรรมการ เพื่อรายงานผลการดำเนินงานของบริษัท ณ ชั้น 1 อาคารธัญลักษณ์ภาคย์ โดยที่ประชุมมีมติเห็นชอบทุกวาระตามที่คณะกรรมการเสนอ รวมทั้งอนุมัติให้จ่ายเงินปันผลจากการดําเนินงานปี 2566 ในอัตราหุ้นละ 0.234214 บาท โดยกำหนดจ่ายเงินปันผลภายในวันที่ 24 พฤษภาคม 2567
- Advertisement -
MOST POPULAR
สวพส. เปิดงาน สืบสานการพัฒนาพื้นที่สูงอย่างยั่งยืน ปี 2567 ประชาชนอยู่ดี พื้นที่สูงมั่นคง เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ...
สถาบันวิจัยและพัฒนาพื้นที่สูง (องค์การมหาชน) หรือ สวพส. จัดงาน สืบสานการพัฒนาพื้นที่สูงอย่างยั่งยืน ปี 2567 “ประชาชนอยู่ดี พื้นที่สูงมั่นคง” เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยนายชวลิต ชูขจร ประธานกรรมการสถาบันวิจัยและพัฒนาพื้นที่สูง เป็นประธานเปิดงาน พร้อมด้วย...