นายปริญญา สิทธิดำรง (ซ้าย) ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท สหพัฒนพิบูล จำกัด (มหาชน) จัดโครงการ “สหพัฒน์ให้น้อง ตอน… ยอดมนุษย์ตัวจิ๋ว Little Hero ปี 5” เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนเยาวชนมีความประพฤติที่ดี ซื่อสัตย์และมีคุณธรรม ซึ่งเป็นตัวอย่างที่ดีให้เยาวชนคนอื่นหันมาทำความดีมากยิ่งขึ้น และได้มอบผลิตภัณฑ์ซื่อสัตย์และอุปกรณ์กีฬามอลเทนให้กับทางโรงเรียน เพื่อสนับสนุนกิจกรรมทางการศึกษาให้แก่เยาวชน ณ โรงเรียนวัดท้ายหาด (พลอยเจียเส็ง) อ.เมือง จ.สมุทรสงคราม ติดตามกิจกรรมการทำความดีของน้อง ๆ เยาวชนไทยได้ทุกวันเสาร์ เวลา 13.00-13.30 น. ทางเนชั่นทีวี ช่อง 22 และทุกวันเสาร์ เวลา 7.30-8.00 น. ทางช่องฟ้าวันใหม่ และสามารถติดตามรายการย้อนหลังได้ที่ YouTube สหพัฒน์ให้น้อง https://bit.ly/34yMLPP
หน้าแรก ข่าวการตลาด สหพัฒน์ จัดโครงการ สหพัฒน์ให้น้อง ปี 5 พร้อมมอบผลิตภัณฑ์ซื่อสัตย์และอุปกรณ์กีฬา เพื่อการศึกษาเยาวชน
- Advertisement -
MOST POPULAR
สำนักงาน คปภ. จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
นายชูฉัตร ประมูลผล เลขาธิการคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (เลขาธิการ คปภ.) คณะผู้บริหาร พนักงาน และลูกจ้างสำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (สำนักงาน คปภ.)