บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ สมาคมธุรกิจบ้านจัดสรร โดยทีมผู้บริหารและพนักงานของศุภาลัย โครงการภูมิภาค 3 จังหวัดภูเก็ต เป็นตัวแทนร่วมกันมอบอุปกรณ์และเครื่องมือทางการแพทย์ ประกอบด้วย ห้องแยกป้องกันเชื้อความดันลบ และชุด Personal Protective Equipment (PPE) เพื่อป้องกันความเสี่ยงจากเชื้อโควิด-19 แก่บุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วย มอบให้โรงพยาบาลองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต โดยมีนางสาวปริตตา ทิพย์กองลาส ผู้อำนวยการกองแผนและงบประมาณ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองสาธารณสุข องค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เป็นผู้รับมอบ เมื่อเร็วๆ นี้
- Advertisement -
MOST POPULAR
สำนักงาน คปภ. จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
นายชูฉัตร ประมูลผล เลขาธิการคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (เลขาธิการ คปภ.) คณะผู้บริหาร พนักงาน และลูกจ้างสำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (สำนักงาน คปภ.)