บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) โดย นายไตรเตชะ ตั้งมติธรรม กรรมการผู้จัดการ พร้อมด้วยผู้บริหาร และพนักงานศุภาลัย จัดงาน Supalai We Are Family Sport Day ครั้งที่ 15 กิจกรรมกระชับมิตรภาพระหว่าง สื่อมวลชนกับศุภาลัย ผ่านสุดยอดเกมส์กีฬา “เลเซอร์เกมส์” พร้อมอุปกรณ์เลเซอร์เกมส์ที่ทันสมัย ประกอบกับเกมส์การต่อสู้ที่ใช้ไหวพริบ โดยได้รับความสนใจจากสื่อมวลชน และพนักงานของบริษัทฯ ร่วมงานด้วยความสนุกสนาน ณ ร้านยกพวกยิง Mansion 7 เมื่อปลายเดือนตุลาคม ที่ผ่านมา
- Advertisement -
MOST POPULAR
รฟฟท. จัดกิจกรรมจิตอาสา “รฟฟท. ทำความดีด้วยหัวใจ เทิดไท้สดุดี” เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
บริษัท รถไฟฟ้า ร.ฟ.ท. จำกัด จัดกิจกรรมจิตอาสา “รฟฟท. ทำความดีด้วยหัวใจ เทิดไท้สดุดี" เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567