บริษัท เมืองไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) โดยนายสาระ ล่ำซำ กรรมการผู้จัดการและประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ร่วมกับมูลนิธิเมืองไทยยิ้ม โดยนางพิตราภรณ์ บุณยรัตพันธุ์ รองประธานกรรมการมูลนิธิเมืองไทยยิ้ม สานต่อโครงการ “อบอุ่นกับเมืองไทยประกันชีวิต” มอบผ้าห่มต้านภัยหนาว ให้แก่มูลนิธิไทยพีบีเอส โดยมี นางไขแสง ศักดา ผู้จัดการมูลนิธิไทยพีบีเอส พร้อมด้วยนางกานดา จำปาทิพย์ บรรณาธิการรายการสถานีประชาชน เป็นผู้รับมอบ เพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนที่ประสบภัยหนาวในพื้นที่จังหวัดน่าน ซึ่งโครงการดังกล่าว เป็นกิจกรรมที่บริษัทฯ ดำเนินมาอย่างต่อเนื่องเป็นปีที่ 7 เพื่อตอบแทนกลับสู่สังคมควบคู่กับการดำเนินธุรกิจ ณ เมืองไทยประกันชีวิต สำนักงานใหญ่
หน้าแรก ข่าวประกัน เมืองไทยประกันชีวิต ร่วมกับมูลนิธิเมืองไทยยิ้ม สานต่อโครงการ “อบอุ่นกับเมืองไทยประกันชีวิต” มอบผ้าห่มช่วยเหลือประชาชนผ่านมูลนิธิไทยพีบีเอส
- Advertisement -
MOST POPULAR
สำนักงาน คปภ. จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
นายชูฉัตร ประมูลผล เลขาธิการคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (เลขาธิการ คปภ.) คณะผู้บริหาร พนักงาน และลูกจ้างสำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (สำนักงาน คปภ.)