นางสาววราภรณ์ กุลสวัสดิ์ภักดี (ที่ 3 จากซ้าย) ประธานกรรมการบริหารและกรรมการผู้จัดการ บริษัท อินทิเกรเต็ด คอมมูนิเคชั่น จำกัด ในนามเครือสหพัฒน์ มอบบะหมี่ซื่อสัตย์ จำนวน 45 หีบ ให้กับ นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ (ที่ 4 จากซ้าย) อธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน กระทรวงมหาดไทย ในงาน “ปันน้ำใจ ต้านภัย COVID-19” ณ กรมการพัฒนาชุมชน ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 ซึ่งการมอบบะหมี่ซื่อสัตย์ดังกล่าวเป็นกิจกรรมภายใต้โครงการสหพัฒน์มอบบะหมี่ซื่อสัตย์ 1,000,000 ซอง เพื่อช่วยเหลือประชาชนในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรค COVID-19 ที่ได้จัดขึ้นมาอย่างต่อเนื่องนับตั้งแต่มีการระบาดของโรค COVID-19
หน้าแรก ข่าวการตลาด เครือสหพัฒน์ ปันน้ำใจ ต้านภัย COVID-19 มอบบะหมี่ซื่อสัตย์ ให้กรมการพัฒนาชุมชน ส่งต่อถึงประชาชนทั่วประเทศ
- Advertisement -
MOST POPULAR
สำนักงาน คปภ. จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
นายชูฉัตร ประมูลผล เลขาธิการคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (เลขาธิการ คปภ.) คณะผู้บริหาร พนักงาน และลูกจ้างสำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (สำนักงาน คปภ.)