ดร.อัญชลิน พรรณนิภา ประธาน (ลำดับที่ 11 จากซ้าย) และ ดร.นภัสนันท์ พรรณนิภา ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร(ลำดับที่ 12 จากซ้าย) บริษัท ทีคิวเอ็ม คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับชมรมอาสาพิทักษ์สิทธิผู้ถือหุ้น สมาคมนักลงทุนไทย ในโอกาสเข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานของกลุ่มบริษัท ฯ ณ ทีคิวเอ็ม สำนักงานใหญ่ ถนนลาดปลาเค้า เมื่อเร็วๆ นี้
- Advertisement -
MOST POPULAR
ซีพีแรม ทุกแห่งทั่วประเทศ รวมใจภักดิ์ ถวายพระพรชัยมงคลแด่ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว จัดพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายเป็นพระราชกุศล และบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ...
คณะผู้บริหาร และพนักงานบริษัท ซีพีแรม จำกัด ทุกแห่งทั่วประเทศ ประกอบด้วย สำนักงานใหญ่, สาขาลาดหลุมแก้ว (จังหวัดปทุมธานี), สาขาบ่อเงิน (จังหวัดปทุมธานี), สาขาลาดกระบัง (กรุงเทพฯ), สาขาชลบุรี, สาขาขอนแก่น, สาขาลำพูน และสาขาสุราษฎร์ธานี...